D E Company

Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của ĐHTH5 - HUI, chúc bạn có một khoảng thời gian vui vẻ cùng với các thành viên diễn đàn
D E Company

CS, ITN, ITW Đại Học Tin Học 5 <= WE ARE ONE

Latest topics

» THIÊN LONG CHUYỂN SINH.COM test game 8h00 tối thứ 6 ngày 19/9/14-Chuyển sinh - ổn định, hỗ trợ tối đa
by novoco Wed 17 Sep 2014, 14:37

» (THIÊN LONG)LONG THIÊN : OPEN 7h30 tối thứ 3 ngày 9/9/2014 – Game cầy cuốc tự săn đồ
by novoco Mon 08 Sep 2014, 13:17

» CỬU LONG HOÀNG GIA open game hồi 10 giờ sang chủ nhật ngày 7/9/2014
by novoco Sat 06 Sep 2014, 10:07

» ▃▅★ KIẾM THẾ VNG KHAI MỞ Sever Thủy Kiếm: Open: 14h00 ngày 12/9/14 test game:10/9/14 ★▆▄
by novoco Thu 04 Sep 2014, 18:21

» (THIÊN LONG) LONG THIÊN test game: 10h sáng thứ 7- 6/9/14 – Game cầy cuốc tự săn đồ - Server 3.5 Plus - New item
by novoco Thu 04 Sep 2014, 13:16

» CỬU LONG HOÀNG GIA test game bản new 9d hồi 2 giờ chiều thứ tư -3/9/2014
by novoco Sun 31 Aug 2014, 14:07

» KIẾM THẾ BÁ ĐẠO open hồi 10h00 sáng chủ nhật ngày 31/8/2014 – game miễn phí
by novoco Thu 28 Aug 2014, 10:56

» THIÊN LONG HÀ NỘI. NET reset data cụm máy chủ 1-open lại hồi 10h sáng thứ 7 ngày 30/8- bản 3 lỗ -New pet boss
by novoco Tue 26 Aug 2014, 13:26

» HIỆP KHÁCH HOÀNG GIA Open game 2 giờ chiều thứ 7 ngày 23/8/2014 – Miễn phí 100%
by novoco Fri 22 Aug 2014, 10:34

» KIẾM THẾ ĐỘC TÔN - OPEN 10h sáng thứ 7, ngày 23/08/2014 - Trải nghiệm mới
by novoco Wed 20 Aug 2014, 18:02

» THIÊN ĐỘC TÔN (GAME CẦY CUỐC) OPEN hồi 7h30 tối thứ 3 ngày 19/8 - Thời trang mới –thú mới - Miễn phí
by novoco Tue 19 Aug 2014, 10:24

» KIẾM THẾ THẦN TÀI - OPEN 10h sáng chủ nhật, ngày 17/08/2014 – miễn phí 100%
by novoco Fri 15 Aug 2014, 07:40


    Đợi Ánh Sao Rơi :)

    Share
    avatar
    mita
    Trưởng nhóm
    Trưởng nhóm

    Tổng số bài gửi : 80
    Points : 91
    Join date : 27/02/2010
    Đến từ : HCMC

    Đợi Ánh Sao Rơi :)

    Bài gửi by mita on Fri 11 Jun 2010, 17:17

    avatar
    duytran233_it
    Giám Đốc
    Giám Đốc

    Tổng số bài gửi : 133
    Points : 166
    Join date : 25/01/2010
    Age : 26
    Đến từ : Quảng Nam

    Re: Đợi Ánh Sao Rơi :)

    Bài gửi by duytran233_it on Thu 17 Jun 2010, 01:21

    hay


    _________________
    .....Anh muốn là chút mưa
    Đễ đâu đó em đi giữa tháng 10 lạnh giá
    Hạt mưa nhỏ rơi vào em vướn lại
    Để anh là chút gì đó của em........
    avatar
    rongchaua
    Trưởng nhóm
    Trưởng nhóm

    Tổng số bài gửi : 88
    Points : 137
    Join date : 26/01/2010
    Age : 25

    Re: Đợi Ánh Sao Rơi :)

    Bài gửi by rongchaua on Tue 22 Jun 2010, 18:04

    rất hay


    _________________
    avatar
    tuchienvitinh
    Trưởng nhóm
    Trưởng nhóm

    Tổng số bài gửi : 75
    Points : 104
    Join date : 18/03/2010
    Age : 28

    Re: Đợi Ánh Sao Rơi :)

    Bài gửi by tuchienvitinh on Wed 07 Jul 2010, 12:28

    :-08 uoc gi minh cung dc nhu ban ay

    Sponsored content

    Re: Đợi Ánh Sao Rơi :)

    Bài gửi by Sponsored content


      Hôm nay: Wed 22 Nov 2017, 14:09